Bộ chuyển đổi quang điên Singlemode 10/100/1000M Opt-2100S40

Còn hàng

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điên Singlemode 10/100/1000M Opt-2100S40 Các tính năng chính: · 10 / 100Mbps và full / half duplex tự động cấu hình tại cảng TP. · Tương thích với IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX tiêu chuẩn · MDI / MDI-X tự động đàm phán Các chỉ số · LED: POWER, FX LINK / ACT, 100, TP LINK / ACT, FDX / COL. · Tùy chọn 19 "Hệ thống Chassis (OPT-R142) nắm giữ lên đến 14 Media Converters · Hot Pluggable & Wall-Mountable · ROHS & CE được phê duyệt Bước sóng Multi-mode: 1310nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm Sợi cáp (m): 8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 đơn mode Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km Nguồn cung cấp: 100 đến 240VAC 50 đến 60Hz Công suất đầu vào: 5V 1A + Kích thước: 70mm (L) X94mm (W) X26mm (H) môi trường Độ ẩm tương đối: 5% đến 90% Nhiệt độ hoạt động: 0-70 Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85 Fiber Optic Thông tin Tiêu chuẩn IEEE 802.3u 100Base-TX / FX kết nối 1 x RJ-45 1 x Fiber (ST / SC; WDM) Max. khoảng cách UTP: 100 mét (Cat 5 / 5e / 6). Fiber: lên tới 120km (single-mode) Đơn vị LED PWR: Green Illuminated cho hoạt động bình thường FD: Green Illuminated khi ở chế độ full duplex LNK: Green Illuminated khi nhận được xung link từ các thiết bị RCV: Vàng Illuminated hoặc nhấp nháy khi các gói dữ liệu đang được truyền / nhận quyền lực Công suất đầu vào: 5V DC, điện bên ngoài cung cấp bộ chuyển đổi Tần số: 47Hz đến 63Hz nhiệt độ Hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C Lưu trữ: -20 ° C đến 70 ° C Độ ẩm Điều hành: 10% đến 90% RH Lưu trữ: 5% đến 90% RH Khí thải FCC Part 15 Class A & CE được phê duyệt Kích thước 94 x 70 x 26mm (D x W x H) trọng lượng 0.5kg Thông tin đặt hàng Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Bộ chuyển đổi quang điên Singlemode 10/100/1000M Opt-2100S40

Các tính năng chính:

· 10 / 100Mbps và full / half duplex tự động cấu hình tại cảng TP.

· Tương thích với IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX tiêu chuẩn

· MDI / MDI-X tự động đàm phán

Các chỉ số · LED: POWER, FX LINK / ACT, 100, TP LINK / ACT, FDX / COL.

· Tùy chọn 19 "Hệ thống Chassis (OPT-R142) nắm giữ lên đến 14 Media Converters

· Hot Pluggable & Wall-Mountable

· ROHS & CE được phê duyệt

Bước sóng

Multi-mode: 1310nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm

Sợi cáp (m):

8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 đơn mode

Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km

Nguồn cung cấp: 100 đến 240VAC 50 đến 60Hz

Công suất đầu vào: 5V 1A +

Kích thước: 70mm (L) X94mm (W) X26mm (H)

môi trường

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Fiber Optic Thông tin

Tiêu chuẩn IEEE 802.3u 100Base-TX / FX

kết nối

1 x RJ-45

1 x Fiber (ST / SC; WDM)

Max. khoảng cách

UTP: 100 mét (Cat 5 / 5e / 6).

Fiber: lên tới 120km (single-mode)

Đơn vị LED PWR: Green Illuminated cho hoạt động bình thường

FD: Green Illuminated khi ở chế độ full duplex

LNK: Green Illuminated khi nhận được xung link từ các thiết bị

RCV: Vàng Illuminated hoặc nhấp nháy khi các gói dữ liệu đang được truyền / nhận

quyền lực

Công suất đầu vào: 5V DC, điện bên ngoài cung cấp bộ chuyển đổi

Tần số: 47Hz đến 63Hz

nhiệt độ

Hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C

Lưu trữ: -20 ° C đến 70 ° C

Độ ẩm

Điều hành: 10% đến 90% RH

Lưu trữ: 5% đến 90% RH

Khí thải FCC Part 15 Class A & CE được phê duyệt

Kích thước 94 x 70 x 26mm (D x W x H)

trọng lượng 0.5kg

Thông tin đặt hàng

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan