Dây nhảy quang patchcord LC-ST Multimode Simplex OM2 dài 3m, 5m...

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang patchcord LC-ST multimode Simplex 3m, 5m... Đầu kết nối : ST, LC Kiểu sợi quang : 50/125µm Hãng sản xuất : TLtelecom Chiều dài : 3m, 5m, 10m .... .Đặc trưng 1, Suy hao chèn thấp 2, Suy hao phản hồi cao 3, Nhiều loại kết nối có sẵn Ứng dụng 1, Mạng cáp quang. 2, Thiết bị mạng quang 3, CATV 4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao. 5, FTTH Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang Loại sợi SM MM Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0 Đầu kết nối PC UPC APC PC Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3 Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 --- Nhiệt độ hoạt động ( 0 C) -40 ~ +75 Nhiệt độ bảo quản ( 0 C) -40 ~+85 Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 0904 990022 - 024.62885522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Dây nhảy quang patchcord LC-ST multimode Simplex 3m, 5m...

 

Đầu kết nối        : ST, LC
Kiểu sợi quang : 50/125µm
Hãng sản xuất   : TLtelecom
Chiều dài             :3m, 5m, 10m  ....

.Đặc trưng
1, Suy hao chèn thấp
2, Suy hao phản hồi cao
3, Nhiều loại kết nối có sẵn          

 Ứng dụng
1, Mạng cáp quang.
2, Thiết bị mạng quang
3, CATV
4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.
5, FTTH

Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang

Loại sợi SM MM
Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU
Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0
Đầu kết nối PC UPC APC PC
Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3
Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 ---
Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75  
Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85  

 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 0904 990022 - 024.62885522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan