Danh mục sản phẩm

Sản xuất dây nhảy quang SC-SC, OS2, OM2, OM3, OM4 chuẩn SC/UPC - SC/UPC, SC/APC-SC/APC Single-mode và Multimode có chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng, Sợi đôi Duplex hoặc sợi đơn Simplex, Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng, Dây Patchcord được sử dụng cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác….Sản phẩm dây nhảy quang được công ty Tuấn Linh phân phối tại Hà Nội và các tỉnh thành trên cả nước ..

Sắp xếp :