Danh mục sản phẩm

Cáp quang 12fo (core) các loại Single mode, Multimode, cáp luồn cống  có chứa 12 sợi quang học được làm băng chất liệu thủy tinh. Bước sóng : 1310nm và 1550nm. Sản phẩm được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu. Cáp quang 12fo cáp treo được công ty Tuấn Linh phân phối với giá rẻ toàn quốc, ngoài ra chúng tôi còn cung cấp cáp ADSS từ 1fo, 2fo, 4fo, 8fo, 12fo, 16fo, 24fo, 48fo và 96 core,..của các hãng Vinacap, Sacom, Postef, Telvina .Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chính xác nhất HOTLINE 0916.955.988

Sắp xếp :