Hộp phối quang ODF 12FO (core) chuẩn SC/APC là gì? Hãy liên hệ để được tư vấn 0979.010.568

Hộp phối quang ODF 12FO (core) chuẩn SC/APC là gì? Giới thiệu về Công dụng và cách dùng hộp trong nhà

 

Tìm hiểu về hộp phối quang ODF 12FO trong nhà chuẩn SC/APC
Hộp phối quang ODF 12FO trong nhà chuẩn SC/APC hay nhiều người vẫn gọi là giá phối quang ODF là thiết bị giúp bảo vệ, phân phối các điểm nối quang chuẩn SC/APC như: mối hàn quang, dây nhảy quang, dây hàn nối quang, v,v… và bảo vệ khỏi các tác động bên ngoài như môi trường hay động vật gặm nhấm làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền và tốc độ.

Hình ảnh hộp ODF trong nhà Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 12FO trong nhà chuẩn SC/APC đang trở thành thiết bị được nhiều người chào đón vì đáp ứng được những yêu cầu mà người dùng yêu cầu. Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà được làm bằng nhựa ABS rất kín có khả năng chống chịu rất tốt các lực , tác nhân bên ngoài môi trường, hay trong quá trình lắp đặt, hay vận chuyển. Hộp phối quang ODF 12FO trong nhà có thể treo trên tường, hay các vị trí yêu cầu trong nhà.

Hộp phối quang ODF 12FO trong nhà, chuẩn 19 inch đầy đủ phụ kiện gồm
-· Adapter số lượng 12
- Dây hàn quang số lượng 12
- Ống co nhiệt số lượng 12
- Ốc vít, dây thít, nở, ống luồn dây luồn quang.

 

Thông số kỹ thuật của hộp phối quang ODF 12Fo vỏ sắt

Độ dày vỏ hộp (mm): 1.2

Chiều cao ODF (mm): 72

Chiều sâu ODF (mm): 310

Loại: ODF indoor (trong nhà)

Hộp phối quang ODF 12FO ( core) Full phụ kiện giá rẻ giúp các bạn có thể tùy chọn bất cứ các đầu kết nối phù hợp với mình như: SC. LC, ST, FC…cùng với đó là chuẩn cáp quang multimode hay singlemode.

Công dụng:

Sử dụng với công dụng trong việc quản lý và bảo vệ hệ thống cáp quang, trong các hệ thống mạng như LAN/WAN, hệ thống cáp CATV.

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

TAGS :

giá hộp odf 12fo, hop odf 12fo, hop phoi quang 12fo, hộp phối quang 12fo, hộp phối quang odf 12fo, odf 12fo