Các loại dây nhảy quang được ưa chuộng toàn quốc

Còn hàng

Liên hệ

Hiện nay trên thị trường có vô số loại dây nhảy quang. Với nhiều năm kinh nghiệm phân phối sản phẩm này, TL TELECOM sẽ nêu ra một vài loại dây nhảy quang được bán chạy nhất thị trường toàn quốc. 1. Dây nhảy quang là gì? Dây nhảy quang là thành phần của một đoạn sợi quang với đường kính từ 0,9-3mm với hai đầu có hỗ trợ nối cáp quang dạng PC, UPC, APC với tiêu chuẩn ST, FC, LC, SC, E200. 2. Những loại dây nhảy quang được bán nhiều và ưa chuộng nhất thị trường: Các loại đầu nối quang thông dụng Một số dây nhảy quang thông dụng Đây là dây nhảy quang được ứng dụng trong truyền hình ăng ten với hoạt động các thiết bị đầu cuối. Nhờ đó các nhà mạng viễn thông, các hệ thống tàu điện ngầm, các hệ thống mạng nội bộ như LANs đều có thể xử lí dữ liệu mạng trên diện rộng, trên đây là một sản phẩm được nhiều nơi bán dây nhảy quang lựa chọn. a) Bán dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC Là một sản phẩm được các doanh nghiệp lựa chọn bán dây nhảy quang uy tín lựa chọn, dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC được ứng dụng với các hệ thống dẫn truyền hình cáp với kết nối hộp thiết bị tương tự như module quang sfp Thông số kĩ thuật: Đầu nối trái với đường kính 9/125um, còn đầu nối phải với đường kính 9/125 um Với số lần kết nối là 1000 lần, do đó suy hao chèn nhỏ hơn 0,2 dB, suy hao phản hồi là lớn hơn 55dB Đường kính cáp cho phép là 0,9 mm,1,6 mm; 2 mm; 3mm được sản xuất bằng nhựa PVC cao cấp màu vàng nên dây nhảy quang loại này có khả năng làm việc với nhiệt độ từ -20ºC đến 75ºC và yêu cầu bảo quản ở nhiệt độ từ -40ºC đến 80ºC b) Bán dây nhảy quang LC/APC - LC/APC Là dây nhảy quang được các nơi bán dây nhảy quang tin tưởng lựa chọn nhiều nhất. Dây nhảy quang LC/APC - LC/APC là dây chứa sợi quang dùng có khả năng kết nối với hộp ODF và các thiết bị như bộ chuyển đổi quang điện, với đầu nối được sử dụng là LC-LC theo chuẩn APC Thông số kĩ thuật: Đầu nối phải LC/APC với đường kính 9/125 um Đầu nối trái LC/APC với đường kính 9/125 um Suy hao chèn nhỏ hơn 0,2 dB và suy hao phản xạ lớn ơn 60 dB Khả năng uốn cong với bán kính bằng 3cm đường kính cáp từ 0,9 đến 3mmm Bảo quản ở nhiệt độ -40ºC đến 75ºC Xem thêm một số bài viết: 1. Dây nhảy quang duplex chất lượng cao 2. Dây nhảy quang Multi-model hiệu quả tốt nhất cho hệ thống mạng Để lựa chọn được sản phẩm dây nhảy quang phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình, quý khách hàng nên tìm đến TL telecom để được tư vấn chính xác nhất. Công ty Tuấn Linh luôn tự hào là một trong những địa chỉ tin cậy của nhiều khách hàng viễn thông lâu năm. Quý khách vui lòng liên hệ để chúng tôi được tư vấn và gửi báo giá cụ thể. Sự tin tưởng của quý khách hàng chính là cơ hội mở rộng thị trường của công ty Tuấn Linh, hân hạnh được phục vụ. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0936.322.669 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Hiện nay trên thị trường có vô số loại dây nhảy quang. Với nhiều năm kinh nghiệm phân phối sản phẩm này, TL TELECOM sẽ nêu ra một vài loại dây nhảy quang được bán chạy nhất thị trường toàn quốc.
1. Dây nhảy quang là gì?

Dây nhảy quang là thành phần của một đoạn sợi quang với đường kính từ 0,9-3mm với hai đầu có hỗ trợ nối cáp quang dạng PC, UPC, APC với tiêu chuẩn ST, FC, LC, SC, E200.

2. Những loại dây nhảy quang được bán nhiều và ưa chuộng nhất thị trường:

Các loại đầu nối quang thông dụng

 

Một số dây nhảy quang thông dụng

 

Đây là dây nhảy quang được ứng dụng trong truyền hình ăng ten với hoạt động các thiết bị đầu cuối. Nhờ đó các nhà mạng viễn thông, các hệ thống tàu điện ngầm, các hệ thống mạng nội bộ như LANs đều có thể xử lí dữ liệu mạng trên diện rộng, trên đây là một sản phẩm được nhiều nơi bán dây nhảy quang lựa chọn.

a) Bán dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC

Là một sản phẩm được các doanh nghiệp lựa chọn bán dây nhảy quang uy tín lựa chọn, dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC được ứng dụng với các hệ thống dẫn truyền hình cáp với kết nối hộp thiết bị tương tự như module quang sfp
Thông số kĩ thuật:
Đầu nối trái với đường kính 9/125um, còn đầu nối phải với đường kính 9/125 um
Với số lần kết nối là 1000 lần, do đó suy hao chèn nhỏ hơn 0,2 dB, suy hao phản hồi là lớn hơn 55dB
Đường kính cáp cho phép là 0,9 mm,1,6 mm; 2 mm; 3mm được sản xuất bằng nhựa PVC cao cấp màu vàng nên dây nhảy quang loại này có khả năng làm việc với nhiệt độ từ -20ºC đến 75ºC và yêu cầu bảo quản ở nhiệt độ từ -40ºC đến 80ºC

 b) Bán dây nhảy quang LC/APC - LC/APC

Là dây nhảy quang được các nơi bán dây nhảy quang tin tưởng lựa chọn nhiều nhất. Dây nhảy quang LC/APC - LC/APC là dây chứa sợi quang dùng có khả năng kết nối với hộp ODF và các thiết bị như bộ chuyển đổi quang điện, với đầu nối được sử dụng là  LC-LC theo chuẩn APC
Thông số kĩ thuật:
Đầu nối phải LC/APC với đường kính 9/125 um
 Đầu nối trái LC/APC với đường kính 9/125 um
Suy hao chèn nhỏ hơn 0,2 dB và suy hao phản xạ lớn ơn 60 dB
Khả năng uốn cong với bán kính bằng 3cm đường kính cáp từ 0,9 đến 3mmm
 Bảo quản ở nhiệt độ -40ºC đến 75ºC

Xem thêm  một số bài viết:
1.
Dây nhảy quang duplex chất lượng cao
2.Dây nhảy quang Multi-model hiệu quả tốt nhất cho hệ thống mạng

Để lựa chọn được sản phẩm dây nhảy quang phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình, quý khách hàng nên tìm đến TL telecom để được tư vấn chính xác nhất. Công ty Tuấn Linh luôn tự hào là một trong những địa chỉ tin cậy của nhiều khách hàng viễn thông lâu năm. 

Quý khách vui lòng liên hệ để chúng tôi được tư vấn và gửi báo giá cụ thể. Sự tin tưởng của quý khách hàng chính là cơ hội mở rộng thị trường của công ty Tuấn Linh, hân hạnh được phục vụ.

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0936.322.669 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

 

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022