Báo giá dây nhẩy quang Singlemode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang 3m,5m,10m,20m,30m các loại đầu SC,LC,FC,..
 

 
STT
 
HÌNH ẢNH
 
DIỄN GIẢI
 
Xuất Xứ
 
ĐVT
 
ĐƠN GIÁ
 
 
1

 

Dây nhẩy quang Multimode  OM2      
Dây nhẩy quang SC SC 3M OM2 (UPC) VN Sợi 50.000
Dây nhẩy quang LC LC 3M OM2 (UPC) VN Sợi 55.000
Dây nhẩy quang LC SC 3M OM2 (UPC) VN Sợi 55.000
 
 
 
 
2
  Dây nhẩy quang Singlemode      
Dây nhẩy quang 3m SC/UPC– SC/UPC VN Sợi 35.000
Dây nhẩy quang Simplex LC– LC/UPC 3M VN Sợi 35.000
Dây nhẩy quang UPC LC-SC 3M  Simplex VN Sợi 35.000
Dây nhẩy quang FC FC 3M Simplex VN Sợi 35.000
Dây nhẩy quang FC SC 3M  (UPC) Simplex VN Sợi 35.000
Dây nhẩy quang FC LC 3M  (UPC) Simplex VN Sợi 35.000
 
 
3

Dây nhẩy quang OM3 Multimode      
Dây nhẩy quang OM3 Simplex LC-SC 3M VN Sợi 120.000
Dây nhẩy quang SC-SC 3M Simplex VN Sợi 120.000
Dây nhẩy quang LC-LC 3M Simplex VN Sợi 120.000
 
 
 
 
4
  Dây hàn quang ( Dây pigtail)      
Dây nối quang SC 1.5M multimode VN Sợi 17.000
Dây hàn quang SC 1.5M singlemode VN Sợi 13.000
Dây hàn quang FC 1.5M Multimode VN Sợi 15.000
Dây hàn quang singlemode FC 1.5M VN Sợi 15.000
Dây hàn quang multimode LC 1.5M VN Sợi 17.000
Dây nối quang LC 1.5M Singlemode VN Sợi 15.000

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 0904.990022
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 

TAGS :

báo giá cáp quang, báo giá dây nhảy quang, giá cáp quang, giá cáp quang multimode, giá cáp quang singlemode