Tất cả thông tin về dây nhảy quang OM4

Còn hàng

Liên hệ

DÂY NHẢY QUANG OM4 Dây nhảy quang OM4 Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như dây OM4 SC, OM4 LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv….Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O Dây quang OM4 sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang OM4 SC - SC Dây nhảy quang OM4 SC - ST Dây nhảy quang OM4 SC - LC Ứng dụng dây nhảy quang OM4 Multi Mode – Dây nhảy quang OM 4 được sử dụng đối với môi trường truyền dẫn là Multimode, do vậy Module quang, Cáp quang, ODF, Dây hàn (Pigtail) đều phải là Multimode – Tốc độ kết nối Ethernet của dây nhảy OM4: 40G, 10G, 1G – Dây quang OM4 dùng kết nối uplink 10G giữa hai Switch với nhau – Tốc độ kết nối FC của dây nhảy quang OM4: 16G, 8G, 4G – Dây nhảy quang OM4 có thể được sử dụng thay thế cho các loại dây nhẩy quang của HP có các Part: QK733A, QK734A, QK735A, QK736A, QK737A, AJ833A… – Dùng để kết nối giữa Switch, Server, Tủ đĩa SAN, SAN Switch với ODF – Dây nhảy OM4 dùng kết nối 10G Multimode giữa máy chủ và Switch – Dùng để kết nối FC Multimode giữa SAN Switch và tủ đĩa SAN Storage – Dây OM4 quang được sử dụng cho tất cả các module quang multimode QSFP, SFP+, SFP của Cisco, HP, Juniper, Brocade – Dùng để kết nối HA (Cluster, Stack, Virtual Chasis) giữa các Switch, Router, Firewall, Máy chủ… – Dây nhảy quang OM4 kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch… Khi có nhu cầu mua dây nhảy quang OM4, quý khách vui lòng liên hệ để chúng tôi được tư vấn và gửi báo giá cụ thể. Sự tin tưởng của quý khách hàng chính là cơ hội mở rộng thị trường của công ty Tuấn Linh, hân hạnh được phục vụ. Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

DÂY NHẢY QUANG OM4

Dây nhảy quang OM4 Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như dây OM4 SC, OM4 LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv….Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây quang OM4 sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Dây nhảy quang OM4 SC - SC

 

Dây nhảy quang OM4 SC - ST

 

Dây nhảy quang OM4 SC - LC

 

Ứng dụng dây nhảy quang OM4 Multi Mode

– Dây nhảy quang OM 4 được sử dụng đối với môi trường truyền dẫn là Multimode, do vậy Module quang, Cáp quang, ODF, Dây hàn (Pigtail) đều phải là Multimode
– Tốc độ kết nối Ethernet của dây nhảy OM4: 40G, 10G, 1G
– Dây quang OM4 dùng kết nối uplink 10G giữa hai Switch với nhau
– Tốc độ kết nối FC của dây nhảy quang OM4: 16G, 8G, 4G
– Dây nhảy quang OM4 có thể được sử dụng thay thế cho các loại dây nhẩy quang của HP có các Part: QK733A, QK734A, QK735A, QK736A, QK737A, AJ833A…
– Dùng để kết nối giữa Switch, Server, Tủ đĩa SAN, SAN Switch với ODF
– Dây nhảy OM4 dùng kết nối 10G Multimode giữa máy chủ và Switch
– Dùng để kết nối FC Multimode giữa SAN Switch và tủ đĩa SAN Storage
– Dây OM4 quang được sử dụng cho tất cả các module quang multimode QSFP, SFP+, SFP của Cisco, HP, Juniper, Brocade
– Dùng để kết nối HA (Cluster, Stack, Virtual Chasis) giữa các Switch, Router, Firewall, Máy chủ…
– Dây nhảy quang OM4 kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch…

Khi có nhu cầu mua dây nhảy quang OM4, quý khách vui lòng liên hệ để chúng tôi được tư vấn và gửi báo giá cụ thể. Sự tin tưởng của quý khách hàng chính là cơ hội mở rộng thị trường của công ty Tuấn Linh, hân hạnh được phục vụ.

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com