Dây hàn quang Pigtail SC/APC 0.9mm dài 1.5m

Còn hàng

12.500₫

Dây hàn quang Pigtail Sc/APC 0.9mm 1.5m Mô tả dây hàn nối quang Pigtail SC chuẩn APC: Dây nối quang Singlemode SC ( đầu vuông lớn ) chuẩn APC là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm. Dây hàn quang Singlemode SC/APC là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm). Dây Pigtail Singlemode SC/APC Đặc điểm nổi bật của dây hàn nối quang Pigtail nói chung Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn Loại sợi quang: 9/125micron Sản xuất dây hàn quang SC/APC giá tốt nhất toàn quốc Các ứng dụng cơ bản của dây hàn nối Pigtail SC: - Ngành viễn thông sợi quang - FTTH( FTTH) - CATV& CCTV - Tốc độ truyền tải hệ thống Các từ khóa cho dây hàn nối quang Dây hàn quang singlemode SC/APC, dây nối quang singlemode SC/APC, dây nối quang pigtail singlemode SC/APC, Dây nối quang SC/APC, 1.5m, 0.9mm singlemode, Dây hàn quang SC/PC, dây hàn cáp quang SC/PC, dây hàn nối quang SC/PC, dây nối quang SC/PC, dây nối quang pigtail SC/PC, dây hàn quang SC/UPC, dây hàn cáp quang SC/UPC, dây hàn nối quang SC/UPC, dây nối quang SC/UPC, dây nối quang pigtail SC/UPC, Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm, Dây hàn quang singlemode SC/UPC, dây nối quang singlemode SC/UPC, dây nối quang pigtail singlemode SC/UPC, Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm singlemode, Dây hàn quang SC/APC, dây hàn cáp quang SC/APC, dây hàn nối quang SC/APC, dây nối quang SC/APC, dây nối quang pigtail SC/APC, Dây nối quang SC/APC, 1.5m, 0.9mm, Dây nối quang SC/PC, 1.5m, 0.9mm, Dây hàn quang multimode SC/PC, dây nối quang multimode SC/PC, dây nối quang pigtail multimode SC/PC, Dây nối quang SC/PC, 1.5m, 0.9mm multimode. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Dây hàn quang Pigtail Sc/APC  0.9mm 1.5m

Mô tả dây hàn nối quang Pigtail SC chuẩn APC:

Dây nối quang Singlemode SC ( đầu vuông lớn ) chuẩn APC là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm.

Dây hàn quang Singlemode SC/APC là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Dây Pigtail Singlemode SC/APC

Đặc điểm nổi bật của dây hàn nối quang Pigtail nói chung

Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
Loại sợi quang: 9/125micron

Sản xuất dây hàn quang SC/APC giá tốt nhất toàn quốc

Các ứng dụng cơ bản của dây hàn nối Pigtail SC:

- Ngành viễn thông sợi quang

- FTTH( FTTH)

- CATV& CCTV

- Tốc độ truyền tải hệ thống

Các từ khóa cho dây hàn nối quang

Dây hàn quang singlemode SC/APC, dây nối quang singlemode SC/APC, dây nối quang pigtail singlemode SC/APC, Dây nối quang SC/APC, 1.5m, 0.9mm singlemode, Dây hàn quang SC/PC, dây hàn cáp quang SC/PC, dây hàn nối quang SC/PC, dây nối quang SC/PC, dây nối quang pigtail SC/PC, dây hàn quang SC/UPC, dây hàn cáp quang SC/UPC, dây hàn nối quang SC/UPC, dây nối quang SC/UPC, dây nối quang pigtail SC/UPC, Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm, Dây hàn quang singlemode SC/UPC, dây nối quang singlemode SC/UPC, dây nối quang pigtail singlemode SC/UPC, Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm singlemode, Dây hàn quang SC/APC, dây hàn cáp quang SC/APC, dây hàn nối quang SC/APC, dây nối quang SC/APC, dây nối quang pigtail SC/APC, Dây nối quang SC/APC, 1.5m, 0.9mm, Dây nối quang SC/PC, 1.5m, 0.9mm, Dây hàn quang multimode SC/PC, dây nối quang multimode SC/PC, dây nối quang pigtail multimode SC/PC, Dây nối quang SC/PC, 1.5m, 0.9mm multimode.

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com