Patch Cord FC-FC Multimode Alantek (20 mét) Part Number: 306-62033M-0200

Còn hàng

329.000₫

Patch Cord FC-FC Multimode Alantek (20 mét) Part Number: 306-62033M-0200 - Fiber patch cord: OM1. - Fiber Count: Duplex. - Polish: PC. - Connector Type: FC-FC. - Length: 20m. - Jacket: PVC. Made in China Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Patch Cord FC-FC Multimode Alantek (20 mét) Part Number: 306-62033M-0200


- Fiber patch cord: OM1.
- Fiber Count: Duplex.
- Polish: PC.
- Connector Type: FC-FC.
- Length: 20m.
- Jacket: PVC.

Made in China

 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:tuanlinhpc44@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022