Module quang SFP-LX-SM-0220 Single Mode 1.25Gbps 120Km

Còn hàng

Liên hệ

Module quang SFP-LX-SM-0220 Single Mode 1.25Gbps 120Km Giới thiệu chung Module quang SFP-miniGBIC single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 120Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP những thiết bị truyền dẫn SDH , Gigabit Ethernet Fiber Channel  Switch to Switch interface Switched backplane applications Router/Server interface Other optical transmission systems. Sản phẩm của hãng Optone, bảo hành 1 năm chính hãng, tương thích với các thiết bị swtich Cisco, HP.. và các loại switch quang khác. Module quang Optone SFP-LX-SM-10 chính hãng Đặc tính kỹ thuật MODEL: SPF-LX-SM-0220 1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps 2. Bộ chuyển tải 1310 nm DFB LD 3. Truyền xa lên tới 120km 4. Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic 5. Giao diện kết nối Duplex LC 6. Hỗ trợ Hot Pluggable 7. Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C 8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP 9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472 Ứng dụng Module quang SFP Single-Mode 1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet 2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch 3. Các ứng dụng XDSL 4. Metro Edge Switching. Các sản phẩm liên quan Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other SFP-SX-MM-0102 155M 1310nm 2km -15~-5dbm -30dbm SDH/STM-1,SONET/OC-3 SFP-LX-SM-0120 155M 1310nm 20km -15~-8dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LH-SM-0140 155M 1310nm 40km -14~-8dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-0160 155M 1310nm 60km -5~0dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-0180 155M 1550nm 80km -5~0dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-SX-MM-1105 622M 850nm 550m -4~-9dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-1120 622M 1310nm 20km -14~-8dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-1140 622M 1310nm 40km -3~2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-1180 622M 1550nm 80km -3~-2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-SX-MM-0205 1.25G 850nm 0.5km -9~-3dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-0210 1.25G 1310nm 10km -9~-3dbm -22dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-0240 1.25G 1310nm 40km -2~3dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-0280 1.25G 1550nm 80km 0~+5dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-02120 1.25G 1550nm 120km 0~+5dbm -32dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-SX-MM-0303 2.5G 850nm 300M -9~-4dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-0302 2.5G 1310nm 2km -10~-3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-0315 2.5G 1310nm 15km -5~-0dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-LX-SM-0340 2.5G 1550nm 40km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-0380 2.5G 1550nm 80km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-ZX-SM-03120 2.5G 1550nm 120km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-SX-MM-0401 4.25G 850nm 150m -9~-3dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET SFP-SX-MM-0410 4.25G 1310nm 10km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Module quang SFP-LX-SM-0220 Single Mode 1.25Gbps 120Km

 

 

Giới thiệu chung

Module quang SFP-miniGBIC single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 120Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP những thiết bị truyền dẫn SDH , Gigabit Ethernet Fiber Channel  Switch to Switch interface Switched backplane applications Router/Server interface Other optical transmission systems.

Sản phẩm của hãng Optone, bảo hành 1 năm chính hãng, tương thích với các thiết bị swtich Cisco, HP.. và các loại switch quang khác.

 

Module quang Optone SFP-LX-SM-10 chính hãng


Đặc tính kỹ thuật

MODEL: SPF-LX-SM-0220
1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps
2. Bộ chuyển tải 1310 nm DFB LD
3. Truyền xa lên tới 120km
4. Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
5. Giao diện kết nối Duplex LC
6. Hỗ trợ Hot Pluggable
7. Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472


Ứng dụng Module quang SFP Single-Mode
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching.

 

Các sản phẩm liên quan

 

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP-SX-MM-0102 155M 1310nm 2km -15~-5dbm -30dbm SDH/STM-1,SONET/OC-3
SFP-LX-SM-0120 155M 1310nm 20km -15~-8dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LH-SM-0140 155M 1310nm 40km -14~-8dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0160 155M 1310nm 60km -5~0dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0180 155M 1550nm 80km -5~0dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-1105 622M 850nm 550m -4~-9dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-1120 622M 1310nm 20km -14~-8dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-1140 622M 1310nm 40km -3~2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-1180 622M 1550nm 80km -3~-2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0205 1.25G 850nm 0.5km -9~-3dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0210 1.25G 1310nm 10km -9~-3dbm -22dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0240 1.25G 1310nm 40km -2~3dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0280 1.25G 1550nm 80km 0~+5dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-02120 1.25G 1550nm 120km 0~+5dbm -32dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0303 2.5G 850nm 300M -9~-4dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0302 2.5G 1310nm 2km -10~-3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0315 2.5G 1310nm 15km -5~-0dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0340 2.5G 1550nm 40km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0380 2.5G 1550nm 80km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-03120 2.5G 1550nm 120km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0401 4.25G 850nm 150m -9~-3dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0410 4.25G 1310nm 10km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET

 

 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022