Hộp phối quang ODF 8Fo SC/UPC vỏ nhựa treo trong nhà bao gồm ( Vỏ, dây hàn nối pigtail, adapter, co nhiệt)

Còn hàng

Liên hệ

Hộp phối quang ODF 8Fo SC/UPC vỏ nhựa treo trong nhà bao gồm ( Vỏ, dây hàn nối pigtail, adapter, co nhiệt) Mô tả hộp phối quang ODF 8fo vỏ nhựa Hộp phối quang ODF 8 sợi, ODF 8 core, ODF 8 port là sản phẩm treo trên cột hoặc treo tường. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST…. ODF 8fo được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 8 adapter + 8 dây hàn quang + 8 ống co nhiệt + ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang…. Đặc điểm của ODF 8fo vỏ nhựa full phụ kiện Thiết kế nhỏ gon, tính thẩm mỹ cao Giá cả phải chăng, phù hợp cho cáp quang Tùy chọn adapter SC, FC, LC, ST… Vỏ sắt sơn tĩnh điện Phụ kiện đi kèm hộp ODF 8fo vỏ nhựa : Khay quấn dây: 01 cái Đầu nối quang SC, FC, LC,ST… : 8 cái Dây hàn quang Singlemode hoặc multimode : 8 cái Ống co nhiệt 40mm hoặc 60mm : 8 cái Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp, ốc vít, nở… : 01 bộ Hộp ODF 8fo vỏ nhựa full phụ kiện Bên trong hộp ODF 8fo vỏ nhựa bao gồm Adapter quang, ống co nhiệt, ốc vít... Hộp ODF 8fo giá rẻ nhất toàn quốc Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Hộp phối quang ODF 8Fo SC/UPC vỏ nhựa treo trong nhà bao gồm ( Vỏ, dây hàn nối pigtail, adapter, co nhiệt)

Mô tả hộp phối quang ODF 8fo vỏ nhựa

Hộp phối quang ODF 8 sợi, ODF 8 core, ODF 8 port là sản phẩm treo trên cột hoặc treo tường. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST….

ODF 8fo được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 8 adapter + 8 dây hàn quang + 8 ống co nhiệt + ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang….

Đặc điểm của ODF 8fo vỏ nhựa full phụ kiện

Thiết kế nhỏ gon, tính thẩm mỹ cao
Giá cả phải chăng, phù hợp cho cáp quang
Tùy chọn adapter SC, FC, LC, ST…
Vỏ  sắt sơn tĩnh điện


Phụ kiện đi kèm hộp ODF 8fo vỏ nhựa :

Khay quấn dây: 01 cái
Đầu nối quang SC, FC, LC,ST… : 8 cái
Dây hàn quang Singlemode hoặc multimode : 8 cái
Ống co nhiệt 40mm hoặc 60mm : 8 cái
Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp, ốc vít, nở… : 01 bộ

Hộp ODF 8fo vỏ nhựa full phụ kiện

 

 

Bên trong hộp ODF 8fo vỏ nhựa bao gồm Adapter quang, ống co nhiệt, ốc vít...

Hộp ODF 8fo giá rẻ nhất toàn quốc

 

 

 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:tuanlinhpc44@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022