Hộp phối quang ODF 4Fo (4 sợi, 4 core, 4 cổng) trong nhà

Còn hàng

Liên hệ

Hộp phối quang ODF 4Fo (4 sợi, 4 core, 4 cổng) trong nhà Mô tả Hộp phối quang ODF 4Fo treo trong nhà Chuyên dùng cho ứng dụng phối dây thuê bao quang FTTH, hoặc cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc cáp quang SingleMode. ODF quang singlemode 4fo LC Đặc điểm: Thiết kế nhỏ gon, tính thẩm mỹ cao Giá cả phải chăng, phù hợp cho dây thuê bao quang FTTH, cáp quang Tùy chọn adapter SC, FC, LC, ST… Vỏ nhựa ABS độ bền cao Kích thước: 150x110x30 mm hoặc lựu chọn khác Hỗ trợ đường cáp vào ra TLtelecom sản xuất odf quang singlemode 4fo SC/APC Phụ kiện đi kèm : Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp, ốc vít, nở… Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Hộp phối quang ODF 4Fo (4 sợi, 4 core, 4 cổng) trong nhà

Mô tả

Hộp phối quang ODF 4Fo treo trong nhà

Chuyên dùng cho ứng dụng phối dây thuê bao quang FTTH, hoặc cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc cáp quang SingleMode.

ODF quang singlemode 4fo LC

Đặc điểm:

Thiết kế nhỏ gon, tính thẩm mỹ cao
Giá cả phải chăng, phù hợp cho dây thuê bao quang FTTH, cáp quang
Tùy chọn adapter SC, FC, LC, ST…
Vỏ  nhựa ABS độ bền cao
Kích thước: 150x110x30 mm hoặc lựu chọn khác
Hỗ trợ đường cáp vào ra

TLtelecom sản xuất odf quang singlemode 4fo SC/APC


Phụ kiện đi kèm :

Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp, ốc vít, nở…

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:tuanlinhpc44@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022