Dây nhảy quang multimode ST/UPC-LC/UPC duplex 3m, 5m...

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang multimode ST/UPC-LC/UPC duplex 3m, 5m... Đầu kết nối : ST, LC Kiểu sợi quang : 50/125µm Hãng sản xuất : TLtelecom Chiều dài : 3m, 5m, 10m .... Thông tin sản phẩm - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đơn - Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: ( LC/UPC, ST/UPC) - Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. - Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv... Đặc điểm: 1. Dây nhảy quang multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam 2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng 3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang multimode ST/UPC-LC/UPC duplex 3m, 5m...
Đầu kết nối        : ST, LC
Kiểu sợi quang : 50/125µm
Hãng sản xuất   : TLtelecom
Chiều dài             :3m, 5m, 10m  ....

Thông tin sản phẩm 

 

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đơn - Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: ( LC/UPC, ST/UPC)

 

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

 

- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv...

 

Đặc điểm: 

 

1. Dây nhảy quang multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam

 

2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

 

3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

 

4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

 

5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

 

6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O 

Sản phẩm liên quan