Dây nhảy quang patchcord SC-LC Singlemode Simplex 3m, 5m...

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang patchcord SC-LC Singlemode Simplex 3m, 5m... Đặc trưng 1, Suy hao chèn thấp 2, Suy hao phản hồi cao 3, Nhiều loại kết nối có sẵn Ứng dụng 1, Mạng cáp quang. 2, Thiết bị mạng quang 3, CATV 4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao. 5, FTTH Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang Loại sợi SM MM Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0 Đầu kết nối PC UPC APC PC Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3 Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 --- Nhiệt độ hoạt động ( 0 C) -40 ~ +75 Nhiệt độ bảo quản ( 0 C) -40 ~+85 Đầu kết nối : SC, LC Kiểu sợi quang : 50/125µm Hãng sản xuất : TLtelecom Chiều dài : 3m, 5m, 10m .... Thông tin sản phẩm - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đơn - Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: ( SC/UPC, LC/UPC) - Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. - Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv... Đặc điểm: 1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng 2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng 3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Dây nhảy quang patchcord SC-LC Singlemode Simplex 3m, 5m...

 

Đặc trưng
1, Suy hao chèn thấp
2, Suy hao phản hồi cao
3, Nhiều loại kết nối có sẵn          

 Ứng dụng
1, Mạng cáp quang.
2, Thiết bị mạng quang
3, CATV
4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.
5, FTTH

Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang

Loại sợi SM MM
Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU
Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0
Đầu kết nối PC UPC APC PC
Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3
Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 ---
Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75  
Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85  

 

Đầu kết nối        : SC, LC
Kiểu sợi quang : 50/125µm
Hãng sản xuất   : TLtelecom
Chiều dài             :3m, 5m, 10m  ....

Thông tin sản phẩm 

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đơn - Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: ( SC/UPC, LC/UPC)

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv...

 

Đặc điểm: 

1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng 

2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

 

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022