Dây nhảy quang patchcord SC-FC multimode Simplex OM3 dài 3m, 5m...

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang patchcord SC-FC multimode Simplex OM3, 3m, 5m... Đầu kết nối : SC, FC Kiểu sợi quang : 50/125µm Hãng sản xuất : TLtelecom Chiều dài : 3m, 5m, 10m .... Đặc trưng 1, Suy hao chèn thấp 2, Suy hao phản hồi cao 3, Nhiều loại kết nối có sẵn Ứng dụng 1, Mạng cáp quang. 2, Thiết bị mạng quang 3, CATV 4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao. 5, FTTH Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang Loại sợi SM MM Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0 Đầu kết nối PC UPC APC PC Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3 Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 --- Nhiệt độ hoạt động ( 0 C) -40 ~ +75 Nhiệt độ bảo quản ( 0 C) -40 ~+85 Chúng tôi ở đây Viễn Thông Tuấn Linh Số 20 CTT12 KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội Điện thoại: 0916.955.988 - 024.2242.5522 - 0979.010.568 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Dây nhảy quang patchcord SC-FC multimode Simplex OM3, 3m, 5m...

 

Đầu kết nối        : SC, FC
Kiểu sợi quang : 50/125µm
Hãng sản xuất   : TLtelecom
Chiều dài             :3m, 5m, 10m  ....

 

 

Đặc trưng
1, Suy hao chèn thấp
2, Suy hao phản hồi cao
3, Nhiều loại kết nối có sẵn          

 Ứng dụng
1, Mạng cáp quang.
2, Thiết bị mạng quang
3, CATV
4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.
5, FTTH

Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang

Loại sợi SM MM
Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU
Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0
Đầu kết nối PC UPC APC PC
Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3
Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60 ---
Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75  
Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85  

 

 

 

 

 

 

 

 

Chúng tôi ở đây

Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20 CTT12 KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 0916.955.988 - 024.2242.5522 - 0979.010.568
Facebook: 
https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022