Dây cáp nhảy quang SC to LC, Multimode, Duplex OM3 tltelecom 9/125

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang SC-LC, Multimode, Duplex | PATCHCORD-SC/LC-MM Dây nhảy quang multimode SC-LC OM3 được thiết kế với đường kính 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang: SC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. Khác biệt hoàn toàn với các dòng sản phẩm dây nhảy quang phổ biến, dây nhảy quang OM3 SC LC có tốc độ đường truyền lên đến 10G do vậy loại dây nhảy quang OM3 SC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Đặc điểm, thông số sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 SC LC - Dây nhảy quang OM3 vỏ màu xanh - Đầu kết nối: SC/UPC LC/UPC - Loại Sợi: Sợi đôi - Duplex - Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play - Kiểu sợi quang: 50/125µm - Vỏ: màu xanh nước biển - Chiều dài: Tùy theo yêu cầu đặt hàng – Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC – Bước sóng: 850nm – Độ uốn cong: R ≥ 3cm – Dây nhảy quang OM3 hỗ trợ 10 Gigabit data - Đường kính cáp:3.0mm - Suy hao chèn: ≤0.2dB - Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB - Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB - Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Dây nhảy quang SC-LC, Multimode, Duplex | PATCHCORD-SC/LC-MM

 

Dây nhảy quang multimode SC-LC OM3 được thiết kế với đường kính 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang: SC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 

Khác biệt hoàn toàn với các dòng sản phẩm dây nhảy quang phổ biến, dây nhảy quang OM3 SC LC có tốc độ đường truyền lên đến 10G do vậy loại dây nhảy quang OM3 SC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic 

Đặc điểm, thông số sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 SC LC

- Dây nhảy quang OM3 vỏ màu xanh

- Đầu kết nối: SC/UPC LC/UPC

- Loại Sợi:  Sợi đôi - Duplex

- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

- Kiểu sợi quang:  50/125µm

- Vỏ: màu xanh nước biển

- Chiều dài: Tùy theo yêu cầu đặt hàng

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Dây nhảy quang OM3 hỗ trợ 10 Gigabit data

- Đường kính cáp:3.0mm

- Suy hao chèn: ≤0.2dB

- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Sản phẩm liên quan