Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO MÔ TẢ Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO: Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu , Hệ thống truy cập mạng quang băng thông rộng, hệ thống CATV, các thiết bị chuyển mạch kết nối. Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO Dây nhảy quang đầu nối MPO sử dụng cáp sợi quang Multimode 50/125um 8 lõi cho tốc độ kết nối lên đến 40Gbps, khoảng cách không giới hạn, đặt hàng chiều dài theo yêu cầu. Viễn Thông Xanh chuyên nhập khẩu dây nhảy quang các loại với các đầu nối như MPO, MTP, MT-RJ.. và tất các các loại dây nhảy quang thông dụng như dây nhảy quang Single mode, Dây nhảy quang Multimode OM1, OM2, OM3 đặt hàng nhanh trong ngày, giá rẻ chất lượng cao, tất cả sản phẩm của Viễn Thông Xanh đều đảm bảo test xuất xưởng và có bảo hành miễn phí. Quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi đặt mua. 2. Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang MM OM3 MPO-MPO Tính năng dây nhảy quang MPO: Khối lượng nhỏ, quản lý dễ dàng Có thể tùy chỉnh phương thức kết nối theo yêu cầu QSFP Ứng dụng Hệ thống viễn thông Laser quang học mật độ cao Thiết bị QSFP Thông số kỹ thuật: Dạng đầu kết nối: MPO (Đầu cái) đến MPO (đầu cái) Loại sợi quang: MMF (50 / 125um), OM3 Chiều dài cáp: Tùy chọn có thể đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m, .. 10m, 20m…30m, 50m…. MPO Insertion loss: MPO ≤ 0.6 dB Thử nghiệm chèn kéo: 500 lần <0.5 dB Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 80 ℃ Màu sắc: Màu xanh Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO – Patch cord MM OM3 MPO Quý khách có nhu cầu tìm hiểu về dây nhảy quang đầu MPO, hoặc báo giá dây nhảy quang MM OM3 MPO vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên Công ty Tuấn Linh tư vấn hỗ trợ, xin cảm ơn! Ứng Dụng Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ với chúng tôi: Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

 

 

MÔ TẢ
Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO:

Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu , Hệ thống truy cập mạng quang băng thông rộng, hệ thống CATV, các thiết bị chuyển mạch kết nối.

Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO

 

Dây nhảy quang đầu nối MPO sử dụng cáp sợi quang Multimode 50/125um 8 lõi cho tốc độ kết nối lên đến 40Gbps, khoảng cách không giới hạn, đặt hàng chiều dài theo yêu cầu.

Viễn Thông Xanh chuyên nhập khẩu dây nhảy quang các loại với các đầu nối như MPO, MTP, MT-RJ.. và tất các các loại dây nhảy quang thông dụng như dây nhảy quang Single mode, Dây nhảy quang Multimode OM1, OM2, OM3 đặt hàng nhanh trong ngày, giá rẻ chất lượng cao, tất cả sản phẩm của Viễn Thông Xanh đều đảm bảo test xuất xưởng và có bảo hành miễn phí. Quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi đặt mua.

 

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang MM OM3 MPO-MPO

Tính năng dây nhảy quang MPO:
Khối lượng nhỏ, quản lý dễ dàng
Có thể tùy chỉnh phương thức kết nối theo yêu cầu QSFP

Ứng dụng
Hệ thống viễn thông
Laser quang học mật độ cao
Thiết bị QSFP

 

 

Thông số kỹ thuật:
Dạng đầu kết nối: MPO (Đầu cái) đến MPO (đầu cái)
Loại sợi quang: MMF (50 / 125um), OM3
Chiều dài cáp: Tùy chọn có thể đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m, .. 10m, 20m…30m, 50m….
MPO Insertion loss: MPO ≤ 0.6 dB
Thử nghiệm chèn kéo: 500 lần <0.5 dB
Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 80 ℃
Màu sắc: Màu xanh

 

Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO – Patch cord MM OM3 MPO


Quý khách có nhu cầu tìm hiểu về dây nhảy quang đầu MPO, hoặc báo giá dây nhảy quang MM OM3 MPO vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên Công ty Tuấn Linh tư vấn hỗ trợ, xin cảm ơn!

 

Ứng Dụng Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO

 

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ với chúng tôi:

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022