Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Còn hàng

Liên hệ

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC MÔ TẢ Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC chính hãng Giới thiệu chung về dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC Dây nhảy quang LS OM3 MM LC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Patch Cord OM3 LS sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang LS SC/LC Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 MM SC-LC chính hãng LS – Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC – Dây nhảy quang LS OM3 Kiểu sợi quang: 50/125µm – Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB – Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng) – Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play – Bước sóng: 850nm – Độ uốn cong: R ≥ 3cm – Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh – Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng – Dây nhảy LS OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data – Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu dây nhảy quang, mua bán dây nhảy quang LS, Hãy đến ngay với Công ty Tuấn Linh để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp. Công ty Tuấn Linh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang Multimode, Single-mode với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

 

MÔ TẢ
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC chính hãng

Giới thiệu chung về dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Dây nhảy quang LS OM3 MM LC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

 Patch Cord OM3 LS  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

 

Dây nhảy quang LS SC/LC

 

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 MM SC-LC chính hãng LS

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC

– Dây nhảy quang LS OM3 Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

– Dây nhảy LS OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu dây nhảy quang, mua bán dây nhảy quang LS, Hãy đến ngay với Công ty Tuấn Linh để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp.

Công ty Tuấn Linh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang Multimode, Single-mode với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.

 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022