Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Còn hàng

Liên hệ

Dây cáp quang 2FO ống lỏng còn gọi là dây thuê bao quang 2 sợi (2 core) FTTH, loại Cáp quang single mode 2Fo sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máng cáp (indoor) hoặc ngoài trời (outdoor) đi dưới cống bể, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hầm lò là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ. Dây cáp quang 2 sợi truyền tín hiệu bằng tia sáng. Nên ít bị suy hao, tốc độ cao, đi xa. Ứng dụng truyền tín hiệu internet, camera, âm thanh. Chuyên phân phối, bán dây cáp quang 2Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 2 sợi rẻ nhất. Cấu trúc Dây cáp quang 2FO ống lỏng Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D. Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm. Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài. Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm. Được dùng như loại cáp treo FTTH. Đặc trưng của Dây cáp quang 2FO ống lỏng Dung lượng 2 sợi, tốc độ làm việc Gbps Sợi gia cường chống gập cáp. Kết cấu chắc chắn. Đặc điểm kỹ thuật của Dây cáp quang 2FO ống lỏng Loại sợi quang: single mode 9/125um Dung lượng: 2 sợi Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm Cấu trúc cáp: ống lỏng Dây cáp quang 2Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Dây cáp quang 2FO ống lỏng

còn gọi là dây thuê bao quang 2 sợi (2 core) FTTH, loại Cáp quang single mode 2Fo sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máng cáp (indoor) hoặc ngoài trời (outdoor) đi dưới cống bể, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hầm lò là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ. Dây cáp quang 2 sợi truyền tín hiệu bằng tia sáng. Nên ít bị suy hao, tốc độ cao, đi xa. Ứng dụng truyền tín hiệu internet, camera, âm thanh. Chuyên phân phối, bán dây cáp quang 2Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 2 sợi rẻ nhất.

Cấu trúc  Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
Được dùng như loại cáp treo FTTH.
Đặc trưng của Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Dung lượng 2 sợi, tốc độ làm việc Gbps
Sợi gia cường chống gập cáp.
Kết cấu chắc chắn.
Đặc điểm kỹ thuật của Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Loại sợi quang: single mode 9/125um
Dung lượng: 2 sợi
Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
Cấu trúc cáp: ống lỏng
Dây cáp quang 2Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022