Converteri RS-232/422/485 -> quang SM 60KM UT-2377

Còn hàng

Liên hệ

Feature 1. FC Connectors, post for RS-422/RS-485/RS-232 2. Transmission rate: 460Kbps. ; Distance: 60km 3. Working mode: asynchronous half/full duplex, 4. Server/client mode. 5. Wavelength: 820nm multi-mode 1310nm multi-mode. 6. Power pre-consumption: 12db. 7. Power supply: DC 9V @ 200 mA. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 Feature

1.        FC Connectors, post for RS-422/RS-485/RS-232

2.        Transmission rate: 460Kbps. ; Distance: 60km

3.        Working mode: asynchronous half/full duplex,

4.        Server/client mode.

5.        Wavelength: 820nm multi-mode 1310nm multi-mode.

6.        Power pre-consumption: 12db.

7.        Power supply: DC 9V @ 200 mA.

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 

Sản phẩm liên quan