Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 96 FO

Còn hàng

68.000₫ 85.000₫

ố sợi: 96 sợi quang đơn mode. Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP). Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng. Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm. Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước. Lớp sợi Aramid gia cường. Lớp nhựa PE bên trong Lớp thép bảo vệ Lớp nhựa PE bên ngoài. Dây tuốt vỏ Thích hợp với: Cáp quang chôn trực tiếp hay luồn ống Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

ố sợi: 96 sợi quang đơn mode.

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước.

Lớp sợi Aramid gia cường.

Lớp nhựa PE bên trong

Lớp thép bảo vệ

Lớp nhựa PE bên ngoài.

Dây tuốt vỏ

Thích hợp với: Cáp quang chôn trực tiếp hay luồn ống



 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com