Tìm hiểu về cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Fo

Còn hàng

Liên hệ

Thiết kế của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode. Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP). Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng. Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm. Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước. Lớp băng chống thấm nước. Lớp nhựa PE bên trong. Lớp sợi Aramid gia cường. Lớp nhựa PE bên ngoài. Dây tuốt vỏ cáp. Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống. Cấu trúc của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT CỦA CÔNG NGHỆ ỐNG ĐỆM LỎNG Sợi quang được bảo vệ bằng lớp bảo vệ nguyên thủy (sơ cấp) sẽ được đặt trong 1 lớp bảo vệ thứ 2 (thứ cấp), gọi là ống đệm (buffer tube). Ống đệm này có thể chứa được 6 sợi quang. Đường kính của ống đệm là 2.0mm, độ dày là 0.35mm. Sợi quang nằm lỏng trong ống, các sợi quang nằm ở vị trí tâm của ống đệm, Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Thiết kế của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại

Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.

Lớp băng chống thấm nước.

Lớp nhựa PE bên trong.

Lớp sợi Aramid gia cường.

Lớp nhựa PE bên ngoài.

Dây tuốt vỏ cáp.

Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống.

Cấu trúc của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT CỦA CÔNG NGHỆ ỐNG ĐỆM LỎNG

Sợi quang được bảo vệ bằng lớp bảo vệ nguyên thủy (sơ cấp) sẽ được đặt trong 1 lớp bảo vệ thứ 2 (thứ cấp), gọi là ống đệm (buffer tube).

Ống đệm này có thể chứa được 6 sợi quang. Đường kính của ống đệm là 2.0mm, độ dày là 0.35mm. Sợi quang nằm lỏng trong ống, các sợi quang nằm ở vị trí tâm của ống đệm,


 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan