Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P + RS485

Còn hàng

6.060.000₫

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P + RS485 - Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD - 1.0 Megapixel + tất cả Camera Analog + 1 cổng data RS485 - Bộ chuyển đổi Video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn. - Bộ chuyển đổi video/quang 16 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét. Tính năng bộ chuyển Video/Quang 16 kênh G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 - Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone - Chất lượng cao, hoạt động ổn định - Chuẩn giao tiếp RS-485 - Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode - Truyền dẫn dữ liệu 16 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km - Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST - Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm - Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm - Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video. - Nguồn cấp: DC5V Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P + RS485

 

- Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD - 1.0 Megapixel  + tất cả Camera Analog + 1 cổng data RS485 

- Bộ chuyển đổi  Video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.

- Bộ chuyển đổi video/quang 16 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.

Tính năng bộ chuyển Video/Quang 16 kênh G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20
- Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone

- Chất lượng cao, hoạt động ổn định

- Chuẩn giao tiếp RS-485

- Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode

- Truyền dẫn dữ liệu 16 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km

- Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST

- Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm

- Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm

- Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.

- Nguồn cấp: DC5V

 

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022