Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485

Còn hàng

1.200.000₫

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485 - Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh HDTVI, HDCVI hoặc AHD - 1.0 Megapixel + tất cả Camera Analog + 1 cổng data RS485 - Bộ chuyển đổi Video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn. - Bộ chuyển đổi video/quang 1 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét. Tính năng bộ chuyển Video/Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485 - Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone - Chất lượng cao, hoạt động ổn định - Chuẩn giao tiếp RS-485 - Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode - Truyền dẫn dữ liệu 1 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km - Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST - Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm - Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm - Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video. - Nguồn cấp: DC5V. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: thietbivienthong247@gmail.com

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485

 

- Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh HDTVI, HDCVI hoặc AHD - 1.0 Megapixel  + tất cả Camera Analog + 1 cổng data RS485 

- Bộ chuyển đổi  Video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.

- Bộ chuyển đổi video/quang 1 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.

Tính năng bộ chuyển Video/Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485
- Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone

- Chất lượng cao, hoạt động ổn định

- Chuẩn giao tiếp RS-485

- Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode

- Truyền dẫn dữ liệu 1 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km

- Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST

- Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm

- Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm

- Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.

- Nguồn cấp: DC5V.

 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022