Bộ chuyển đổi quang điên Multimode 10/100M Wintop 8110S

Còn hàng

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode 10/100M Wintop 8110S = Tương thích với IEEE 1000Base-T và 1000Base-LX = Một 10/100 / 1000Base-T RJ-45 cổng tự cảm đặc trưng! = Một 1000Base-LX / SX Port với / SC / ST-Type nối = Trạng thái đèn LED chỉ thị Power, Link / Activity, Full-Duplex, và Speed = Wall-Mountable, pluggable trong thùng máy phổ quát, hoặc máy tính để bàn = Có sẵn trong các phiên bản SingleFiber WDM - bước sóng 1310/1550 nm sử dụng = Tiêu chuẩn: IEEE802.3z / ab 1000Base-T 1000Base-SX / LX = Chỉ số LED: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, POWER = Tốc độ dữ liệu: 2000Mbps full duplex = TP: 1000 FDX với chia NWAY tự động đàm phán Bước sóng Multi-mode: 850nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm Sợi cáp (m): 8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 đơn mode Khoảng cách tối đa: Đa; 550m Single-mode; 20km / 40km / 60km / 80km / 100km / 120km Nguồn cung cấp: 100 đến 240VAC 50 đến 60Hz Công suất đầu vào: 2A + 5V Kích thước: 81mm (L) X105mm (W) X26.2mm (H) môi trường Độ ẩm tương đối: 5% đến 90% Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode 10/100M Wintop 8110S

= Tương thích với IEEE 1000Base-T và 1000Base-LX

= Một 10/100 / 1000Base-T RJ-45 cổng tự cảm đặc trưng!

= Một 1000Base-LX / SX Port với / SC / ST-Type nối

= Trạng thái đèn LED chỉ thị Power, Link / Activity, Full-Duplex, và Speed

= Wall-Mountable, pluggable trong thùng máy phổ quát, hoặc máy tính để bàn

= Có sẵn trong các phiên bản SingleFiber WDM - bước sóng 1310/1550 nm sử dụng

= Tiêu chuẩn: IEEE802.3z / ab 1000Base-T 1000Base-SX / LX

= Chỉ số LED: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, POWER

= Tốc độ dữ liệu: 2000Mbps full duplex

= TP: 1000 FDX với chia NWAY tự động đàm phán

Bước sóng

Multi-mode:

850nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm

Sợi cáp (m):

8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 đơn mode

Khoảng cách tối đa: Đa; 550m Single-mode; 20km / 40km / 60km / 80km / 100km / 120km

Nguồn cung cấp: 100 đến 240VAC 50 đến 60Hz

Công suất đầu vào: 2A + 5V

Kích thước: 81mm (L) X105mm (W) X26.2mm (H)

môi trường

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan