Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100M OPT-1100 0

Còn hàng

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100M OPT-1100 Chuyển đổi phương tiện truyền thông Gigabit hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX chất xơ phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại phương tiện truyền thông tín hiệu để loại tương đương khác, cho phép hai phân đoạn mạng được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Các Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module "rack đổi 19 (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung ương. Các tính năng chính ■ Hỗ trợ 1000Base-T và 1000Base-SX / LX ■ Standalone hoặc ứng dụng hỗn hợp ■ RoHS Thông số kỹ thuật ■ Tuân thủ tiêu chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000Base-T, 1000Base-SX / LX ■ Chuyển dữ liệu Rate¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps ■ Cable ■ UTP cáp: Cat. 5 cáp và lên đến 100m ■ sợi cáp: ■ 1000SX¡G50 / 125, 62,5 / 125, hoặc 100/140 bảng Anh gm đa phương thức ■ 1000LX¡G8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm single-mode ■ Flow Control ■ TP NWay ■ sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc Force-mode ■ LED chỉ thị: LINK FX, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR ■ điện Requirement¡G2A @ 5VDC ■ Ambient Temperature¡G0 ~ 50 ¢ XC ■ Humidity¡G5 ~ 90% ■ Dimensions¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm ■ Trọng lượng: 0.5kg ■ Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark ■ An toàn: CE Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100M OPT-1100

  Chuyển đổi phương tiện truyền thông Gigabit hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX chất xơ phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại phương tiện truyền thông tín hiệu để loại tương đương khác, cho phép hai phân đoạn mạng được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Các Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module "rack đổi 19 (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung ương.

   Các tính năng chính

■ Hỗ trợ 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

■ Standalone hoặc ứng dụng hỗn hợp

■ RoHS

Thông số kỹ thuật

■ Tuân thủ tiêu chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000Base-T, 1000Base-SX / LX

■ Chuyển dữ liệu Rate¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps

■ Cable

   ■ UTP cáp: Cat. 5 cáp và lên đến 100m

   ■ sợi cáp:

   ■ 1000SX¡G50 / 125, 62,5 / 125, hoặc 100/140 bảng Anh gm đa phương thức

   ■ 1000LX¡G8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm single-mode

■ Flow Control

   ■ TP NWay

   ■ sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc Force-mode

■ LED chỉ thị: LINK FX, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR

■ điện Requirement¡G2A @ 5VDC

■ Ambient Temperature¡G0 ~ 50 ¢ XC

■ Humidity¡G5 ~ 90%

■ Dimensions¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm

■ Trọng lượng: 0.5kg

■ Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark

■ An toàn: CE

 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.62885522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan