Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 (1G) OPTONE

Còn hàng

Liên hệ

■ Tuân: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX ■ Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX ■ Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp ■ RoHS OPT-2100 Serial. 1000Base-TX to 1000Base-FX converter Mã: OPT-2100 Serial Giá: Liên Hệ Hãng sản xuất: OPTONE OPT-2100 Gigabit phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm. Các tính năng chính ■ Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX ■ Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp ■ RoHS Thông số kỹ thuật ■ phù hợp với chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX ■ Tốc độ truyền dữ liệu ¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps ■ cáp ■ cáp UTP: Cát. 5 cáp và lên đến 100m ■ 1000SX ¡G50/125, 62.5/125 hoặc 100/140 bảng gm đa phương thức ■ 1000LX ¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm đơn mode ■ Flow Control ■ TP NWay ■ sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc quân chế độ ■ LED chỉ thị: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR ■ Yêu cầu điện ¡G2A @ 5VDC ■ Nhiệt độ ¡G0 ~ 50 ¢ XC ■ Độ ẩm ¡G5 ~ 90% ■ Kích thước ¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm ■ Trọng lượng: 0.5kg ■ Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark ■ An toàn: CE Ordering Model No. Description OPT-2100 1000M Multi-mode 850nm 550m OPT-2100S20 1000M Single-mode 1310nm 20km OPT-2100S40 1000M Single-mode 1310nm 40km OPT-2100S80 1000M Single-mode 1550nm 80km OPT-3100S20 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km OPT-3100S40 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

■ Tuân: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX
■ Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
■ Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp
■ RoHS

  • OPT-2100 Serial. 1000Base-TX to 1000Base-FX converter
  • Mã: OPT-2100 Serial
  • Giá: Liên Hệ
  • Hãng sản xuất: OPTONE

 

OPT-2100 Gigabit phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.

Các tính năng chính
■ Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
■ Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp
■ RoHS   Thông số kỹ thuật

■ phù hợp với chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX
■ Tốc độ truyền dữ liệu ¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps
■ cáp   
■ cáp UTP: Cát. 5 cáp và lên đến 100m      
■ 1000SX ¡G50/125, 62.5/125 hoặc 100/140 bảng gm đa phương thức
■ 1000LX ¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm đơn mode
■ Flow Control   
■ TP NWay   
■ sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc quân chế độ
■ LED chỉ thị: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
■ Yêu cầu điện ¡G2A @ 5VDC
■ Nhiệt độ ¡G0 ~ 50 ¢ XC
■ Độ ẩm ¡G5 ~ 90%
■ Kích thước ¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm
■ Trọng lượng: 0.5kg
■ Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark
■ An toàn: CE

Ordering 

Model No.

Description

OPT-2100 1000M   Multi-mode   850nm   550m
OPT-2100S20 1000M   Single-mode   1310nm   20km
OPT-2100S40 1000M   Single-mode   1310nm   40km
OPT-2100S80 1000M   Single-mode   1550nm   80km
OPT-3100S20 1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   20km
OPT-3100S40 1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   20km
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 

 

Sản phẩm liên quan