Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 6-Port Part Number: 306-8S0206-SM00

Còn hàng

Liên hệ

Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 6-Port Part Number: 306-8S0206-SM00 - Interface: ST. - Body Style: Simplex. - Fiber mode: Single mode. - Fiber Quantity: 6-port. - Mount type: Flush mount. - Sản xuất tại Trung Quốc. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 6-Port Part Number: 306-8S0206-SM00


- Interface: ST.
- Body Style: Simplex.
- Fiber mode: Single mode.
- Fiber Quantity: 6-port.
- Mount type: Flush mount.
- Sản xuất tại Trung Quốc. 

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:tuanlinhpc44@gmail.com

Facebook Tuấn Linh Telecom Zalo Tuấn Linh Telecom Messenger Tuấn Linh Telecom 0904990022