Bộ chuyển đổi Wintop 10/100/1000M Media converter

Còn hàng

Liên hệ

Sản phẩm : Converter WINTOP 10/100/1000M Mã WT8110 Hãng sản xuất WINTOP Giới thiệu RJ-45 giao diện Các phương tiện truyền thông truyền tải thông qua CAT5 xoắn đôi với chiều dài điển hình của 100 mét. Nó có chức năng tự động xác định thông qua đường dây điện và qua giao diện quang Giao diện quang SC / ST là loại chế độ song công, trong đó có hai giao diện, cụ thể là TX và RX. Khi hai bộ thu phát quang học là giao tiếp hay kết nối để chuyển đổi với giao diện chất xơ, các chất xơ trong kết nối chéo, cụ thể là "TX-RX", "RX-TX" (trực tiếp húc cho sợi quang duy nhất). Các thiết bị mạng (công trình trạm, hub hoặc switch) với giao diện RJ-45 được kết nối RJ-45 jack của thu phát quang học thông qua xoắn đôi. Và sợi đa / đơn chế độ được kết nối với SC / ST giao diện quang của thu phát quang học. Sau đó chuyển đổi trên. Đèn LED tương ứng là trên kết nối chính xác. (Xem bảng dưới đây cho các đèn chỉ thị LED) Thông số kỹ thuật: 1. Tiêu chuẩn Nghị định thư: IEEE802.3 10 Base-T tiêu chuẩn IEEE 802.3u 100Base-TX/FX tiêu chuẩn IEEE 802.3z tiêu chuẩn 1000Base-TX/FX 2.Connector: oneUTPRJ-45connector, oneSC / STconnector 3. Chế độ hoạt động: chế độ full duplex hoặc chế độ song công một nửa 4. Tham số cung cấp điện: bên ngoài: 5V DC 2A built-in: 110-265V AC 48VDC 5. Nhiệt độ môi trường: 0 60 lt; br /> 6?. Độ ẩm tương đối: 5% -90% 8. TP cáp: cáp CAT5 UTP 9. Chuyển chất xơ: đa phương thức: 50/125, 62.5/125 hoặc 100/140μm chế độ đơn :: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 024.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm: Converter WINTOP 10/100/1000M

    WT8110

Hãng sản xuất  WINTOP

Giới thiệu
RJ-45 giao diện
Các phương tiện truyền thông truyền tải thông qua CAT5 xoắn đôi với chiều dài điển hình của 100 mét. Nó có chức năng tự động xác định thông qua đường dây điện và qua
giao diện quang
Giao diện quang SC / ST là loại chế độ song công, trong đó có hai giao diện, cụ thể là TX và RX. Khi hai bộ thu phát quang học là giao tiếp hay kết nối để chuyển đổi với giao diện chất xơ, các chất xơ trong kết nối chéo, cụ thể là "TX-RX", "RX-TX" (trực tiếp húc cho sợi quang duy nhất).
Các thiết bị mạng (công trình trạm, hub hoặc switch) với giao diện RJ-45 được kết nối RJ-45 jack của thu phát quang học thông qua xoắn đôi. Và sợi đa / đơn chế độ được kết nối với SC / ST giao diện quang của thu phát quang học. Sau đó chuyển đổi trên. Đèn LED tương ứng là trên kết nối chính xác. (Xem bảng dưới đây cho các đèn chỉ thị LED)

Thông số kỹ thuật:
1. Tiêu chuẩn Nghị định thư:
IEEE802.3 10 Base-T tiêu chuẩn
IEEE 802.3u 100Base-TX/FX tiêu chuẩn
IEEE 802.3z tiêu chuẩn 1000Base-TX/FX
2.Connector: oneUTPRJ-45connector, oneSC / STconnector
3. Chế độ hoạt động: chế độ full duplex hoặc chế độ song công một nửa
4. Tham số cung cấp điện:
bên ngoài: 5V DC 2A
built-in: 110-265V AC 48VDC
5. Nhiệt độ môi trường: 0 60 lt; br /> 6?. Độ ẩm tương đối: 5% -90%
8. TP cáp: cáp CAT5 UTP
9. Chuyển chất xơ:
đa phương thức: 50/125, 62.5/125 hoặc 100/140μm
chế độ đơn :: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 

Sản phẩm liên quan