Đầu nối adapter quang SC/UPC- SC/UPC duplex

Còn hàng

Liên hệ

Đầu nối adapter quang SC/UPC- SC/UPC duplex Tính năng sản phẩm: Vật liệu vỏ bọc ngoài bằng gốm hoặc hợp kim đồng thiếc. Thuận tiện và dễ dàng lắp đặt bằng tay. Có sẵn các mặt bích hoặc ren để lắp ghép với khung giá. Có nhiều loại khác nhau để lựa chọn ứng với các đầu nối quang khác nhau. Thông số kỹ thuật: - Bước sóng hoạt đông 1310nm, 1550 nm - Suy hao chèn (Insertion Loss) : SM < 0,25 dB ; MM < 0,3 dB - Kiểm tra số lần đấu nối: 500 lần : Kết quả < 0,2 dB. - Kiểm tra chu kỳ nhiệt: -40 500 lần : Kết quả < 0,2 dB. - Nhiệt độ lưu trữ: –40°C đến +80°C - Nhiệt độ hoạt động: –20°C đến +70°C

Đầu nối adapter quang SC/UPC- SC/UPC duplex

Tính năng sản phẩm:

Vật liệu vỏ bọc ngoài bằng gốm hoặc hợp kim đồng thiếc.

Thuận tiện và dễ dàng lắp đặt bằng tay.

Có sẵn các mặt bích hoặc ren để lắp ghép với khung giá.

Có nhiều loại khác nhau để lựa chọn ứng với các đầu nối quang khác nhau.

Thông số kỹ thuật:

- Bước sóng hoạt đông 1310nm, 1550 nm

- Suy hao chèn (Insertion Loss) : SM < 0,25 dB ; MM < 0,3 dB

- Kiểm tra số lần đấu nối: 500 lần : Kết quả < 0,2 dB.

- Kiểm tra chu kỳ nhiệt: -40  500 lần : Kết quả < 0,2 dB.

- Nhiệt độ lưu trữ: –40°C đến +80°C

- Nhiệt độ hoạt động: –20°C đến +70°C

Sản phẩm liên quan