Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 DYSFO

Còn hàng

Liên hệ

GIới thiệu sản phẩm Dòng sản phẩm chuyển đổi quang điện DYS1100 có thể chuyển đổi tín hiệu điện Ethernet sang quang và ngược lại giữa giao diện 10/100M UTP (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX). Nó có thể mở rộng khoảng cách truyền thống của Ethernet 10/100M lên đến 120Km thông qua kết nối quang. Nó sở hữu hiệu suất ổn định và chất lượng tốt bằng cách áp dụng các gói IC mới nhất từ Mỹ và Đài Loan.6 nhóm đèn LED chi thị có thể giám sát hoàn toàn điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi. Thật dễ dàng cho người dùng đầu cuối điều hành mạng. Dòng sản phẩm với nguồn ngoài DYS có thể được sử dụng 1 mình hoặ c được đưa vào Rack chuyển đổi 14 khe. Thích hợp cho việc sử dụng của mạng trung tâm. Tính năng 1. Chức năng tự động điều chỉnh cho phép cổng UTP tự động lựa chọn 10M hoặ c100M và tự động cảm biến song công hay bán song công. 2. Cổng UTP hỗ trợ cổng chéo tự động MDI/MDI-X. 3. Chức năng chỉ thị tuyến lỗi (LFP): khi sợi quang hay UTP bị lỗi, bộ chuyển đổi có thể dừng lại tất cả các tuyến. 4. Bộ thu phát quang có thể được lựa chọn: SC, ST hay FC, single-mode hay multi-mode. 5. Hỗ trợ gói tin 1600byte cho việc quản lý. 6. Chuyển đổi chế độ làm việc có thể được lựa chọn: chế độ chuyển mạch store and forward, chế độ chuyển mạch cut-through, hay chế độ chuyển đổi. 7. Bộ chống mạch chống sét bên trong có thể làm giảm đáng kể thiệt hại do sét gây ra. 8. Chuyển mạch nguồn trong hoặc ngoài: thuận tiện cho người sử dụng lựa chọn . Thông số kỹ thuật 1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow control, IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree STP 2. Bảng địa chỉ MAC: 1K 3. Bộ đệm dữ liệu: 128KB RAM 4. Cổng kết nối: kết nối UTP: RJ-45, 10/100Base-T 5. Kết nối quang: ST/SC/FC, 100Base-FX 6. Cáp: UTP: CAT.5 (Khoảng cách tối đa lên đến 100m) Cáp đôi Multi-mode: 5m (Kích thước cáp: 62.5/125μm)/2Km (Kích thước cáp: 50/125μm) Cáp đôi Single-mode: 25/40/60/80/100/120Km Cáp đơn Single-mode: 25/40/60/80Km 7. Điều khiển luồng Song công: Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3x Bán song công: back pressure 8. LED: nguồn, FX SD, FX Link/Act, TX 100, TX FDX, TX Link/Act. 9. Nguồn điện: AC 170~240V, DC 5V 10. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~60°C 11. Độ ẩm: 5~90% 12. Kích thước: Nguồn bên trong: 30x110x140mm (48VDC hoặc 110~220VAC) Nguồn bên ngoài: 26×70×93mm ( 5VDC ) Fiber Optic Infomation Type Connector Fiber type Wavelength(Nm) Max. distance TX power(dBm) Sensitivity Link Budget DYS1100S-SC-5 SC Duplex multimode 850/1310 5km -13~-8 -30dBm 17dBm DYS1100S-SC-25 SC Duplex singlemode 1310 25km -14~-8 -32dBm 18dBm DYS1100S-SC-40 SC Duplex Singlemode 1310 40km -8~-3 -33dBm 25dBm DYS1100S-SC-60 SC Duplex singlemode 1310 60km -3~0 -36dBm 33dBm DYS1100S-SC-80 SC Duplex singlemode 1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm DYS1100S-SC-100 SC Duplex Singlemode 1550 100km -5~0 -36dBm 31dBm DYS1100S-SC-120 SC Duplex Singlemode 1550 120km 0~3 -36dBm 36dBm DYS1100SS-SC-25 SC Simplex singlemode 1310/1550 25km -14~-8 -32dBm 18dBm DYS1100SS-SC-40 SC Simplex Singlemode 1310/1550 40km -8~-3 -33dBm 25dBm DYS1100SS-SC-60 SC Simplex Singlemode 1490/1550 60km -3~0 -36dBm 33dBm DYS1100SS-SC-80 SC Simplex singlemode 1490/1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm Order Information Model Product description DYS—1100 10/100M multimode Media Converter, the max optical fiber distance up to 5 km. DYS—1100S-XX 10/100M singlemode Media Converter, Duplex Fiber, Max fiber distance from 25 to 120 kmXX for the amount of distance. DYS—1100SS-XX 10/100M singlemode Media Converter, Single Fiber, Max fiber distance from 25 to 80 kmXX for the amount of distance. Chúng tôi ở đây Công ty Viễn Thông Tuấn Linh Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522 Facebook: https://www.facebook.com/ctytuanlinh Email: tuanlinhpc44@gmail.com

GIới thiệu sản phẩm
Dòng sản phẩm chuyển đổi quang điện DYS1100 có thể chuyển đổi tín hiệu điện Ethernet sang quang và ngược lại giữa giao diện 10/100M UTP (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX). Nó có thể mở rộng khoảng cách truyền thống của Ethernet 10/100M lên đến 120Km thông qua kết nối quang. Nó sở hữu hiệu suất ổn định và chất lượng tốt bằng cách áp dụng các gói IC mới nhất từ Mỹ và Đài Loan.6 nhóm đèn LED chi thị có thể giám sát hoàn toàn điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi. Thật dễ dàng cho người dùng đầu cuối điều hành mạng.  Dòng sản phẩm với nguồn ngoài DYS có thể được sử dụng 1 mình hoặ c được đưa vào Rack chuyển đổi 14 khe. Thích hợp cho việc sử dụng của mạng trung tâm.
 Tính năng
1.     Chức năng tự động điều chỉnh cho phép cổng UTP tự động lựa chọn 10M hoặ c100M và tự động cảm biến song công hay bán song công.
2.     Cổng UTP hỗ trợ cổng chéo tự động MDI/MDI-X.
3.     Chức năng chỉ thị tuyến lỗi (LFP): khi sợi quang hay UTP bị lỗi, bộ chuyển đổi có thể dừng lại tất cả các tuyến.
4.     Bộ thu phát quang có thể được lựa chọn: SC, ST hay FC, single-mode hay multi-mode.
5.     Hỗ trợ gói tin 1600byte cho việc quản lý.
6.     Chuyển đổi chế độ làm việc có thể được lựa chọn: chế độ chuyển mạch store and forward, chế độ chuyển mạch cut-through, hay chế độ chuyển đổi.
7.     Bộ chống mạch chống sét bên trong có thể làm giảm đáng kể thiệt hại do sét gây ra.
8.     Chuyển mạch nguồn trong hoặc ngoài: thuận tiện cho người sử dụng lựa chọn.

Thông số kỹ thuật
1.     Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow control, IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree STP
2.    Bảng địa chỉ MAC: 1K
3.    Bộ đệm dữ liệu: 128KB RAM
4.    Cổng kết nối: kết nối UTP: RJ-45, 10/100Base-T
5.    Kết nối quang: ST/SC/FC, 100Base-FX

6.    Cáp:
UTP: CAT.5 (Khoảng cách tối đa lên đến 100m)
Cáp đôi Multi-mode: 5m (Kích thước cáp: 62.5/125μm)/2Km (Kích thước cáp: 50/125μm)
Cáp đôi Single-mode: 25/40/60/80/100/120Km
Cáp đơn Single-mode: 25/40/60/80Km
7.    Điều khiển luồng
Song công: Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3x
Bán song công: back pressure
8.    LED: nguồn, FX SD, FX Link/Act, TX 100, TX FDX, TX Link/Act.
9.    Nguồn điện: AC 170~240V, DC 5V
10.  Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~60°C
11.  Độ ẩm: 5~90%
12.  Kích thước:
Nguồn bên trong: 30x110x140mm (48VDC hoặc 110~220VAC)
Nguồn bên ngoài: 26×70×93mm ( 5VDC )

Fiber Optic Infomation
Type Connector Fiber type Wavelength(Nm) Max. distance TX power(dBm) Sensitivity Link Budget
DYS1100S-SC-5 SC Duplex multimode 850/1310 5km -13~-8 -30dBm 17dBm
DYS1100S-SC-25 SC Duplex singlemode 1310 25km -14~-8 -32dBm 18dBm
DYS1100S-SC-40 SC Duplex Singlemode 1310 40km -8~-3 -33dBm 25dBm
DYS1100S-SC-60 SC Duplex singlemode 1310 60km -3~0 -36dBm 33dBm
DYS1100S-SC-80 SC Duplex singlemode 1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm
DYS1100S-SC-100 SC Duplex Singlemode 1550 100km -5~0 -36dBm 31dBm
DYS1100S-SC-120 SC Duplex Singlemode 1550 120km 0~3 -36dBm 36dBm
DYS1100SS-SC-25 SC Simplex singlemode 1310/1550 25km -14~-8 -32dBm 18dBm
DYS1100SS-SC-40 SC Simplex Singlemode 1310/1550 40km -8~-3 -33dBm 25dBm
DYS1100SS-SC-60 SC Simplex Singlemode 1490/1550 60km -3~0 -36dBm 33dBm
DYS1100SS-SC-80 SC Simplex singlemode 1490/1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm
 
Order Information 
Model Product description
DYS—1100 10/100M multimode Media Converter, the max optical fiber distance up to 5 km.
DYS—1100S-XX 10/100M singlemode Media Converter, Duplex Fiber, Max fiber distance from 25 to 120 kmXX for the amount of distance.
DYS—1100SS-XX 10/100M singlemode Media Converter, Single Fiber, Max fiber distance from 25 to 80 kmXX for the amount of distance.

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916955988 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm liên quan